A cikin 'yan shekarun nan, iyalai da yawa suna son zangon waje kuma suna jin daɗin kyawawan shimfidar wuri a waje. Tantuna ba su da iyaka ga tantunan ƙasa na gargajiya.Rufin tantunakuma sabon zaɓi ne. Ta yaya za ku girka tantin rufin da kuka saya?
Shiri
Da farko, tabbatar da cewa motarka tana sanye da ma'aunin rufin da ya dace. Shigar da tanti na rufin mota yana buƙatar ɗaki mai ƙarfi don ɗaukar nauyin tantin. Bincika ƙarfin ɗaukar kaya don tabbatar da cewa zai iya jure nauyin tanti da mai amfani.
Shigar da taragon
Idan abin hawan ku ba shi da tara, kuna buƙatar shigar da ɗaya tukuna. Zaɓi taragon da ya dace da ƙirar abin hawa kuma shigar da shi bisa ga umarnin. Lokacin shigarwa, ana bada shawara don shimfiɗa bargo a kan rufin don hana ɓarna a kan rufin yayin shigarwa.
Shigar da gindin tanti
Gyara madaurin gindin alfarwar zuwa farantin ƙasa na alfarwar. Yawancin lokaci, farantin ƙasa na alfarwa yana kunshe da firam ɗin alloy na aluminum da kuma kumfa na filastik don tabbatar da cewa yana da ƙarfi da ɗorewa. Yi amfani da taron gyare-gyare mai siffar U don daidaita madaidaicin zuwa kasan tanti.
Taga zuwa rufin
Ɗaga alfarwar tare da maƙallan da aka sanya a kan tudun rufin. Wannan matakin yana buƙatar mutane biyu su ba da haɗin kai don tabbatar da cewa an sanya tanti akai-akai akan tarkace. Tsare maƙallan da ke ƙasan tantin zuwa ma'aunin kaya don tabbatar da cewa rufin tantin ɗin ya tsaya tsayin daka kuma ba za a iya motsi ba.
Tsayar da alfarwa
Yi amfani da gyaggyarawa sukukuwa da ƙugiya waɗanda suka zo tare da tanti don amintaccen amintaccen alfarwa zuwa taragar kaya. Tabbatar cewa an ɗaure duk screws don hana sassautawa yayin tuƙi. Bincika daidaiton tantin don tabbatar da cewa baya girgiza yayin tuƙi.
Shigar da tsani
Yawancin tantunan rufin suna sanye da tsani na telescopic. Tsare tsani zuwa gefe ɗaya na tantin don tabbatar da cewa ya tsaya tsayin daka kuma zai iya jure nauyin mai amfani. Ana iya shigar da tsani a gefe ko baya bisa ga fifikon mutum.
Buɗe tanti
Bayan shigarwa, buɗe tantin kuma yi dubawa na ƙarshe. Bincika kuma tabbatar da cewa duk sassan tantin za a iya buɗewa akai-akai, kuma katifa da kayan aikin ciki ba su da kyau. Idan alfarwar tana da murfi mai hana ruwa ko rumfa, zaku iya shigar da ita tare.
Pre-amfani dubawa
Kafin kowane amfani, gudanar da cikakken bincike don tabbatar da cewa duk gyare-gyaren suna amintacce kuma an buɗe tanti akai-akai. Kula da hankali na musamman ga kwanciyar hankali na tsani da aikin hana ruwa na alfarwa.
Tare da matakan da ke sama, za ku iya samun nasarar shigar da tanti na rufin kuma ku ji daɗin jin daɗin zangon waje. Idan har yanzu akwai matsalolin da ba a warware ba, da fatan za a tuntuɓi mai kaya wanda kuka sayi tantin daga wurinsa.
WWSBIUkamfani ne da ya kware wajen kera kayayyakin waje na kera motoci. Idan har yanzu kuna shakka game da wane tantin rufin da za ku zaɓa don abin hawa, da fatan za a tuntuɓi ƙungiyar WWSBIU kuma za mu taimake ku zaɓi mafi dacewa tanti don abin hawan ku.
Idan kuna son ƙarin sani ko siyan fitilun mota, tuntuɓi jami'an WWSBIU kai tsaye:
Gidan yanar gizon kamfani:www.wwsbiu.com
A207, bene na biyu, Hasumiyar 5, Wenhua Hui, Wenhua North Road, gundumar Chancheng, birnin Foshan
WhatsApp: +8617727697097
Email: murraybiubid@gmail.com
Lokacin aikawa: Agusta-19-2024