Nawa ne Nauyi na Tanti na Rufin zai iya ɗauka? Yi zurfi

Rufin tantunasun ƙara shahara a tsakanin masu sha'awar zango a waje a cikin 'yan shekarun nan. Ba wai kawai yana samar da yanayin barci mai dadi ba, yana ba ku damar jin daɗin kyawawan yanayi a kowane lokaci da ko'ina yayin tafiyarku.

 Tantin rufin waje don tafiya mutum ɗaya

Duk da shaharar tantunan rufin, mutane da yawa har yanzu suna da shakku da damuwa game da waɗannan tantunan da aka sanya a kan rufin.

 

Babbar tambayar har yanzu tana fitowa daga nawa nauyin tantunan rufin za su iya ɗauka da kuma ko za su jefa lafiyarsu cikin haɗari. Bari mu bincika kuma mu koyi game da ƙarfin ɗaukar kaya na tantunan rufin da hanyoyin tabbatar da aminciy

 

Nauyin tantin rufin

Gabaɗaya magana, nauyin alfarwa ta rufi yawanci kusan kilo 60 ne. Wannan nauyin ya haɗa da tsarin tantin kanta, kayan haɗi irin su farantin ƙasa da tsani. Nauyin tantuna na iri daban-daban da samfura na iya bambanta, amma yawancin suna cikin wannan kewayon.

 

A tsaye ƙarfin ɗaukar kaya na abin hawa

Ƙarfin ɗaukar nauyi na abin hawa yana nufin matsakaicin nauyin da abin hawa zai iya ɗauka lokacin da yake tsaye. Yawancin lokaci a tsaye ƙarfin ɗaukar kaya na abin hawa shine sau 4-5 na nauyinsa. Misali, idan abin hawa yana da nauyin kilogiram 1500, ƙarfin ɗaukar nauyi a tsaye ya kai kilogiram 6000-7500. Don haka nauyin rufin tantin da mutanen da ke cikin tantin ba zai haifar da matsi mai yawa a kan rufin ba.

 

Ƙarfin ɗaukar nauyi na tantunan rufin

Ƙarfin ɗaukar nauyi narufin tantunaya dogara ba kawai akan ƙirar tantin kanta ba, har ma a kan akwatunan kaya da hanyar shigarwa na abin hawa. Gabaɗaya magana, ƙarfin ɗaukar nauyi na tantunan rufin na iya kaiwa kusan kilogiram 300. Wannan ya haɗa da nauyin tanti da kansa da na mutanen da ke cikin tanti. Misali, jimlar nauyin iyali guda uku ya kai kilogiram 250, da nauyin tanti, jimlar nauyin nauyin kilogiram 300 ne, wanda gaba daya zai iya jurewa ga yawancin motocin.

 

Ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi

Ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi yana nufin matsakaicin nauyin da abin hawa zai iya ɗauka yayin tuki. Domin sojojin waje daban-daban za su yi tasiri a abin hawa yayin tuƙi, ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi yawanci ƙasa da ƙarfin ɗaukar nauyi. Ƙarfin ɗaukar nauyi na babban abin hawa yana buƙatar girma fiye da mataccen nauyi na tanti. Sabili da haka, lokacin zabar alfarwar rufin, yana da matukar mahimmanci don tabbatar da cewa ƙarfin ɗaukar nauyi na abin hawa zai iya saduwa da nauyin alfarwa.

 

Kariya don shigarwa da amfani

Lokacin shigar da tanti na rufin, kuna buƙatar tabbatar da cewa tarin kaya na abin hawa zai iya ɗaukar nauyin tanti. Tushen jakunkuna na wasu motocin ƙila ba zai cika buƙatun ba. A wannan yanayin, zaku iya zaɓar maye gurbin shi tare da ɗigon kaya tare da mafi girman ƙarfin ɗaukar nauyi.

Lokacin amfani da tantin rufi, yi ƙoƙarin guje wa amfani da shi a cikin matsanancin yanayi don tabbatar da aminci.

 

Universal Premium Hard Shell Rooftop Tent

Universal Premium Hard Shell Rooftop Tent

Wannan tanti na saman rufin an yi shi ne da gawa na aluminum, wanda ba kawai nauyi ba ne amma kuma yana da ƙarfi sosai. Tantin yana da nauyin kilogiram 65 kuma yana da matsakaicin nauyin nauyin 350kg lokacin da aka bude magudanar iskar gas. Hakanan yana da kyakkyawan rana da kariya ta UV, yayin da yake jure ruwan sama mai yawa, yana mai da shi mafi kyawun zaɓi don zangon ku.


Idan kuna son ƙarin sani ko siyan fitilun mota, tuntuɓi jami'an WWSBIU kai tsaye:
Gidan yanar gizon kamfani: www.wwsbiu.com
A207, bene na biyu, Hasumiyar 5, Wenhua Hui, Wenhua North Road, gundumar Chancheng, birnin Foshan
WhatsApp: +8617727697097
Email: murraybiubid@gmail.com


Lokacin aikawa: Jul-11-2024